Sabuntawar karshe 9 ga Fabrairu 2022
Shugaban Kotun, Hilkka Becker, ya fitar da sabon Jagora game da Shaida wanda aka bayar bisa ga s.63 (2) na Dokar kuma ya maye gurbin Jagoran Shugaban No. 2019/1 akan [...]
Sanarwa game da sanya suturar fuska a Kotun Korar Kariya ta Duniya 20th Janairu 2022
Sanarwa game da sanya suturar fuska a Kotun Ƙoƙarin Kariya ta Duniya Don Allah a lura cewa bisa ga Dokar Kiwon Lafiya ta 1947 (Sashe na 31A - Ƙuntatawa na wucin gadi) (COVID-19) (Rufe fuska a [...]
Bayanin Dabarun Kotun Ƙoƙarin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasashen Duniya 2021-2023
Bayanin Dabarun Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa ta Duniya, 2021 - 2023, yanzu yana nan.
Rahoton Shekara-shekara na Kotun Kare Kariya ta Duniya 2020
Na yi farin cikin gabatar da Rahoton Shekara-shekara na Kotun Kotu ta Kariya ta Duniya na shekara ta 2020. Kotun ta sa ido don ginawa a kan nasarar da Kotun ta samu [...]
Buga Wasikar Kotun Koli ta Kariya ta Duniya
Kotun daukaka kara ta kasa da kasa ta fara gudanar da sauraren karar nesa ta hanyar hanyar haɗin Audio-Video (AV) a cikin Nuwamba 2020. A ranar 15 ga Fabrairu 2021, Shugaba Hilkka Becker ya rubuta wa duk lauyoyin [...]
Sabuntawar Sabunta 29 ga Janairu, 2021
Bisa la'akari da tsawaita lokacin ƙuntatawa Kotun Ƙoƙarin Kariya ta Duniya ba za ta kasance cikin matsayi don sauƙaƙe kan sauraren wuraren ba har zuwa, kuma [...]
Bayanan Bayani na IPAT
Hukuncin CJEU game da zartar da ka'idojin rashin yarda ga mutanen da aka ba da kariya ta biyu a wata ƙasa Memba ta EU (10 ga Disamba 2020) anan. Hukuncin CJEU game da samun damar kasuwar aiki don [...]
Sabuntawar karshe 11 ga Janairu, 2021
Sanarwa game da sauraren wurin a gaban Kotun Ƙoƙarin Kariya ta Duniya na Janairu 2021 Yayin da muke ci gaba da rayuwa da aiki a ƙarƙashin ƙuntatawa na Mataki na 5 na Covid-19 da kuma kan layi [...]
Sabuntawar sabuntawa 23rd Disamba 2020
Dage sauraron karar da aka yi a gaban kotun daukaka kara ta kasa da kasa kamar yadda za ku sani gwamnati ta sanar, a ranar 22 ga Disamba, 2020, cewa daga tsakar dare ranar 24 ga […]